Back to ad listing

For sale

5000 kg of Rice

Price per unit: 1,700/=
Uhamila, Mbarali, Mbeya

18 Oct (about 2 months ago)

Message from the seller:

Kwa kilo moja ni 1700 pia bei tunaweza tukaongea ikashuka kutokana na kilo unazo chukua mteja

hery mnyombe
Muuzaji mpya

Please sign up or log in to contact seller


Sign up Login

Kuacha Maoni

    hery mnyombe
    Karibu wateja mchele safi kilo moj a1700kg pia bei inaweza kushuka tumsikiliza mteja Mchele upo zaidi ya 5000kg poa kuna bei ya jumla
    Samsasha
    Naitaji Mchele nitumie sms kwa namba hii +27635310016 watsapp