Rudisha matangazo ya mazao

Kuuza

20 kilo ya Uyoga

Bei ya jumia: 9,000/=
Mufundi, Iringa mjini, Iringa

7 Nov (kama mwezi 1)

Ujumbe kutoka kwa muuzaji:

Karibuni uyoga, upo kwa wingi kabisa, umelimwa na kuwa packed katika hali ya usafi sana, wateja wa jumla pia karibuni sana

Mary Jonathan
Muuzaji mpya

Tengeneza akaunti au ingia kujumbe huyu


Jisajili Ingia

Kuacha Maoni

    AJUAYE KAZIMIL KABWEBWE
    Mi naomba kuuliza mbegu inapatikana
    AJUAYE KAZIMIL KABWEBWE
    Mi naomba kuuliza mbegu inapatikana wapi???