Rudisha matangazo ya mazao

Kuuza

20 magunia ya Pilipili Hoho

Bei ya jumia: 60/=
Mkundi, Morogoro, Morogoro

3 Des (kama mwezi 1)

Ujumbe kutoka kwa muuzaji:

TUNA MASHAMBA YETU WENYEWE MOROGORO NA RUAHA MBUYUNI,MAUZO NI KWA BEI YA JUMLA,NA MAPATANO TUNAWEZA KUMSAFIRISHIA MTEJA MZIGO WAKE POPOTE ALIPO NA TUNATOA BEI NZURI NA USAFIRI UTAONGEZWA JUU YA BEI YA KUNUNUA T
KUTOKANA NA MTEJA ALIPO AU MTEJA ANAWEZA KUAMUA MWENYEWE KUJA KUCHUKUA SHAMBANI.MAZAO TULIYONAYO KWA KILA UNAPOFIKA MSIMU WAKE NI MAEMBE,NYANYA,BAMIA,PILIPILI HOHO.

CHRIST
Muuzaji mpya

Tengeneza akaunti au ingia kujumbe huyu


Jisajili Ingia

Kuacha Maoni